.:C16:.

<< Học hết sức - Quậy hết mình >>

Trang ChínhPortalThành viênCalendarTìm kiếmĐăng kýTrợ giúpNhómĐăng Nhập

Share | 

Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D

Go down 
Tác giảThông điệp
sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D   Mon Mar 24, 2008 2:55 pm

Bạch Dương (21/3 — 19/4)

Trong vài ngày đầu tuần có thể bạn sẽ bị kéo ra khỏi “vùng an toàn”. Bạn cảm thấy không được yên tĩnh, mọi thứ cứ đảo lộn lên làm bạn rất lo lắng, nhưng cố gắng đừng để điều đó bộc phát ra bên ngoài nha, vẫn chưa thật sự cần thiết để nói lên điều này. Giữa tuần là thời gian để bạn khám phá và tìm kiếm sự mới lạ cho mình. Cuối tuần nên để đầu óc của bạn được nghỉ ngơi, thư giãn. Hãy dẹp hết công việc sang một bên, tránh xa máy tính và tham gia các hoạt động giải trí khác.

Kim Ngưu (20/4 -20/5)

Đừng để cho tính ghen tị của mình bộc phát ra trong ngày đầu tuần nha. Nếu liên quan đến việc của người khác thì bạn nên giao tiếp một cách từ tốn và rõ ràng, còn nếu phát sinh từ chính chuyện của bạn thì phải luôn nhắc nhở mình về giá trị của bản thân. Đây cũng chính là vấn đề hiện lên rõ rệt trong những ngày giữa tuần, đến tận thứ Sáu. Đừng nên “đầu tư” quá nhiều vào những phẩm chất không thật sự cần thiết. Nếu bạn có ý định lên kế hoạch du lịch hoặc đi pinic với đám bạn thì cuối tuần này là thời điểm rất thích hợp. Vui vẻ nha!

Song Tử (21/5 — 21/6)

Bạn muốn giảm tốc độ lại trong hai ngày đầu tuần, cả về thể chất lẫn tinh thần. Công việc cũng như những vấn đề cá nhân làm hao tốn rất nhiều suy nghĩ và sự thấu hiểu của bạn, còn sức khỏe cũng cần bạn quan tâm nhiều hơn. Đây cũng chính là vấn đề có nhiều chuyện để bàn trong thứ Tư đến thứ Sáu, nhưng nên nhớ là đừng có đụng chạm hay làm tổn thương bất kỳ ai nha. Hãy tôn trọng lắng nghe những gì người khác nói trong lúc trò chuyện và đừng quên tận dụng khiếu hài hước vốn có của bạn. Khi cuối tuần đến, đừng có ôm việc mà làm nghen, không hiệu quả đâu, thay vào đó nên vui vẻ với đám bạn của mình, Song Tử nhé.

Cự Giải (22/6 -22/7)

Tâm trạng của bạn khá “thất thường” nhỉ, dễ thay đổi quá, do vậy đừng vội đưa ra bất kỳ quyết định nào ngay lúc này, hạn chế nói ra thẳng thừng những suy nghĩ của mình chỉ dựa trên một cảm xúc thoáng qua. Giữa tuần, nên dành ra một ngày để thư giãn: đi bơi nè, sang hơn nữa thì đi mat-xa nè và làm tất cả những gì bạn thích. Bạn cần phải quan tâm mình nhiều hơn và nhớ quan tâm đến cả những người xung quanh mình nữa, thế mới tuyệt chứ! Vào cuối tuần, dành thời gian để xem xét lại các ưu tiên của mình một cách cẩn thận, bởi vì không hẳn những gì bạn thường là đều đáng nên làm vào thời điểm này.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Nếu tinh ý và để ý kỹ thì bạn sẽ thấy được tình cảm, cảm xúc của một ai đó hay ngọn nguồn của một vấn đề. Đây là một tầm nhìn đặc biệt cùng với những trách nhiệm cũng đặc biệt, bạn sẽ làm gì với những gì bạn phát hiện ra được nhỉ? Giữa tuần, nếu quan sát thì bạn sẽ nhận ra rằng điều bạn khám phá ra được trước đó sẽ liên quan đến chuyện tình cảm. Trông bạn rất “hot” đó, đừng bỏ qua cơ hội này nha. Những ngày cuối tuần, bạn luôn muốn vận động và tiếp tục với những gì bạn đang làm, nhưng hãy lắng nghe những gì mà người khác nói nhé.

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Trong hai ngày đầu tuần, dường như mọi thứ mong muốn đều xuất hiện trước mắt bạn nhưng cũng nên để mắt đến những thứ xung quanh khác không nắm trong vòng tròn đó. Giữa tuần, ai hoặc việc gì đó bạn đã bỏ quên mấy ngày gần đây sẽ lên tiếng và mong bạn để ý đến hơn. Không có thời gian ư? Chỉ cần bạn thực sự muốn thì hoàn toàn có thể sắp xếp được, không gì là không thể mà. Cuối tuần đến thì Thần tình yêu cũng đến theo bạn, do vậy tốt nhất là nên lên kế hoạch sẵn trước đi nha, nhưng vị thần ấy cũng đã lên kế hoạch sẵn rồi, để xem như thế nào nhé.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Điều nổi bật trong ngày đầu tuần là tài chính, đến lúc bạn cần phải có sự thay đổi hay điều chỉnh thích hợp hơn. Thứ Tư đến thứ Sáu, mọi việc trở nên tuyệt và suôn sẽ hơn, bạn có những ý tưởng rất đáng để quan tâm và một tâm hồn cao thượng. Sẽ tốt hơn nếu như bạn cùng chia sẽ những ý tưởng này cho người thân hay bạn bè, những người bạn yêu quý và tin tưởng nhất. Cuối tuần, vài chuyện trong quá khứ sẽ quay trở lại, bạn đã chờ quá đủ rồi.

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Trong những ngày đầu tuần bạn sẽ trở thành tâm điểm của mọi sự chú ý. Ở bạn toát lên môt sức hút mãnh liệt, tình cảm nồng nàn, bên cạnh đó nguồn năng lượng và tầm nhìn của bạn cũng đang rất “hot”. Giữa tuần, nếu bạn muốn đi theo số đông thì không có vấn đề gì nhưng cũng nên chừa một ngỏ để có thể làm theo cách của mình, theo quan điểm của mình và hãy lắng nghe tiếng nói của con tim. Cuối tuần này, bạn có cơ hội được “trình diễn” năng khiếu tiềm ẩn của mình mà trước đây chưa khám phá ra hoặc ít dịp được thể hiện. Phát huy nhá!

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Có khả năng rằng tuần này sẽ đem đến cho bạn nhiều vấn đề nan giải và khó để có thể tìm ra giải pháp chính xác. Tuy nhiên, nếu bạn càng quan sát và suy nghĩ sâu sắc hơn thì vẫn có khả năng tìm ra được câu trả lời. Giữa tuần, bạn nên chuyển sự quan tâm của mình đến những người quan trọng trong cuộc đời của bạn. Với một cách tiếp cận thích hợp thì mọi khó khăn đều trở nên dễ dàng hơn. Cuối tuần, bạn có suy nghĩ thực tế hơn, nên tận dụng điều này để xem xét vài chuyện gần đây, nhất là tài chính đấy.

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Wow, Ma Kết tỏ ra rất tinh tế, nhạy bén và sâu sắc trong những ngày đầu tuần, bạn không bỏ lở chi tiết nào cả, đây chính là điểm thuận lợi để bạn đưa ra quyết định quan trọng cho mình. Từ thứ Tư đến thứ Sáu, bạn nên cẩn trọng với những kế hoạch định hướng cho tương lai của mình, mặc dù những ước mơ và hy vọng đó cũng quan trọng nhưng hiện tại vẫn còn nhiều thứ cấp thiết hơn, và có thể đến cuối tuần, bạn sẽ có được kết quả cho dù bạn lựa chọn như thế nào đi chăng nữa. Tốt quá!

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Những ngày đầu tuần, Bảo Bình tỏ ra khá nhạy cảm và dễ xúc động. Hình như một Bảo Bình bên trong đã “trốn” ở đâu rồi thì phải, nhưng chỉ cần trò chuyện và chia sẽ với bạn bè thì sẽ tốt hơn đó. Giữa tuần, tâm trạng của bạn “lúc nắng lúc mưa”, thay đổi liên tục, nhưng lúc này bạn rất muốn được “tám” với bạn bè. Vậy thì tụ tập bạn bè lại thôi, hãy tìm những người bạn “tâm đầu ý hợp” để cùng chia sẽ, còn không thì tham gia câu lạc bộ nào đó để mở rộng thêm vòng tròn bè bạn. Vui chơi thế là đủ, bù lại vào ngày cuối tuần, bạn nên dành thời gian để sắp xếp và tổ chức lại mọi việc, nếu không thì sau này bạn sẽ nhận ra rằng mĩnh đã lãng phí khá nhiều thời gian.

Song Ngư ( 19/2 - 20/3)

Có thể bạn nghĩ rằng cứ để cho mọi việc diễn ra tự nhiên, mặc kệ nó thì sẽ hay hơn, nhưng thực tế là bạn cần suy nghĩ nghiêm túc và giữ vững lập trường của mình, cho dù đó là gì đi nữa: việc học hay chuyện cá nhân thì bạn cần phải luôn trong tư thế chủ động. Nhưng chú ý nhé, vào giữa tuần, không nên nói ra hết những gì bạn suy nghĩ trong đầu, đó sẽ là một nguy hiểm đó. “Chiến thuật” lúc này là "im lặng là vàng”, nhưng để ý những lời người khác nói, biết đâu vô tình bạn sẽ “nhặt được bí kíp” đó. Cuối tuần, nếu cảm thấy cần thiết, đừng ngại ngần hỏi bạn bè hay người thân những lời khuyên và chỉ dẫn cho mình, Song Ngư nhá.

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
Lopchuongc16
Admin
Admin

Nam
Tên : Student
Chức vụ hiện tại : Lớp trưởng C16

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D   Mon Mar 24, 2008 3:05 pm

"Hình như một Bảo Bình bên trong đã “trốn” ở đâu rồi thì phải, nhưng chỉ cần trò chuyện và chia sẽ với bạn bè thì sẽ tốt hơn đó." Đúng quá. Gần đây đổi tính nhiều quá.

Xem lý lịch thành viên http://c16vuilachinh.forumandco.com
phoenix_xx28
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Kim Phượng là tớ đây!
Chức vụ hiện tại : Hic, nhìu chức quá! Kể hem hết! Mí bạn thông cảm nha!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D   Mon Mar 24, 2008 4:16 pm

Bình thường thì em vẫn "để ý những lời người khác nói" và lun" vô tình “nhặt được bí kíp” " mà!

Xem lý lịch thành viên http://blog.360.yahoo.com/thienthan_langthang28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D   

Tuần lễ 24-30/3 tuyệt vời:D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [18042011][News + Pics] Ảnh cưới tuyệt đẹp của TVXQ
» [25052011][new]Sự trở lại tuyệt vời của Super Junior
» [11112010][News]“Melon Music Awards 2010 ” mở đợt bình chọn trực tuyến đầu tiên
» [08112010][News] SNSD trông rất tuyệt với mọi bộ trang phục
» [08042011][News]Nhóm nhạc và thành viên nhóm nhạc nào có giọng hát chuyên nghiệp nhất và tệ hại nhất??