.:C16:.

<< Học hết sức - Quậy hết mình >>

Trang ChínhPortalThành viênCalendarTìm kiếmĐăng kýTrợ giúpNhómĐăng Nhập

Share | 

Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??

Go down 
Tác giảThông điệp
sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   Mon Mar 17, 2008 3:35 pm

Bạch Dương (21/3 — 19/4)

Thần May mắn sẽ mỉm cười với bạn trong tuần này và đừng trì hoãn điều đó nhá. Vị thần ấy sẽ gửi đến cho bạn rất rất nhiều cơ hội để có thể thể hiện thái độ dám nghĩ dám làm và tinh thần hào hứng, đầy sáng tạo trong công việc, học hành và những thứ linh tinh khác. Giữa tuần, phải cẩn thận vì khả năng sẽ có nhiều điều không hay xảy ra, do vậy tốt nhất là phải hãm tốc độ lại nhé. Thứ Sáu đến cuối tuần, tinh thần tự lập và tự giác của bạn rất cao, nhưng nếu biết kết hợp thêm các sức mạnh khác thì không còn gì tuyệt bằng nữa. Đợi xem là gì nhá!

Kim Ngưu (20/4 — 20/5)

Tuần này không có may mắn gì cả nhé, mà là cách làm việc và ứng xử của bạn như thế nào. Liệu nó sẽ vui vẻ, hào hứng? Hay xích mích, bất hòa? Tất cả đều nằm trong vòng kiểm soát của bạn cả. Thứ Tư đến thứ Sáu, bạn làm việc hiệu quả và đạt năng suất cao hơn, các mối quan hệ của mình cũng đi thoe chiều hướng tích cực và khả quan hơn. Thứ Sáu cho đến cuối tuần, tính lười của bạn lại trổi dậy. Không sao cả, đây lại là thời gian để bạn nghỉ ngơi hoặc tập luyện thể thao để có thêm nguồn năng lượng mới cho mình.

Song Tử (21/5 — 21/6)

Mọi người có thể sẽ nghe và hiểu được những suy nghĩ trong đầu bạn vào những ngày đầu tuần. Nhưng phải luôn quan tâm đến những phản hồi, lắng nghe ý kiến từ họ một cách chăm chú. Thứ Tư và thứ Năm e rằng công việc sẽ đè nặng lên vai của bạn đấy, nhưng đừng để nó gây căng thẳng và áp lực cho mình nha, sẽ không tốt cho sức khỏe đâu. Tranh thủ thời gian để vận động, “múa tay múa chân” để thư giãn hơn. Thứ Sáu đến cuối tuần sẽ nổi bật với chuyện tình cảm. Nếu bạn đã “để ý” ai đó rồi thì những ngày này sẽ hứa hẹn nhiều giây phút lãng mạn nhưng không kém phần dễ thương giữa hai người đâu. May mắm nhé!

Cự Giải (22/6 — 22/7)

Những ngày đầu tuần, bạn tỏ ra khá thính và tinh, nhưng sử dụng sức mạnh này một cách cẩn trọng nhé. Bạn phải cho người khác thấy tài năng của bạn một cách thuyết phục và đầy thu hút. Giữa tuần, bạn theo chủ trương ôn hòa trở lại, đây là thời gian rất tốt để bạn sắp xếp công việc của mình một cách ngăn nắp và gọn gàng, đồng thời tạo sự kết nối với nhau. Cuối tuần, nếu bạn cảm thấy mâu thuẫn hay xung đột việc gì đó thì bình tỉnh và đừng nản lòng, hãy cố gằng tìm hiểu kỹ hơn, nhìn vấn đề sâu xa hơn thì bạn sẽ tìm thấy được gốc rễ của vấn đề.

Sư Tử (23/7 — 22/8)

Những ngày đầu tuần, Sư Tử nên tỏ ra khiêm tốn và nhúng nhường một chút, không cần thiết phải quá phô trương sự “oai vệ” của mình. Giữa tuần, mọi người sẽ tỏ ra ngạc nhiên ở bạn khi thấy khả năng phân tích vấn đề tuyệt vời của bạn. Từ sự tò mò, hay thắc mắc rối đặt ra những câu hỏi quan trọng, suy nghĩ chậm rãi sẽ giúp bạn tìm ra được mấu chốt của vấn đề. Thứ Sáu cho đến hết tuần, bạn bè vây quanh bạn rất nhiều, ở bên cạnh bọn chúng sẽ không thể nào thiếu vắng tiếng cười được. Lên kế hoạch đi nha!

Xử Nữ (23/8 — 22/9)

Đừng quá cứng nhắc và khó khăn quá nhé Xử Nữ. Tinh thần sẵn sàng khám phá sẽ giúp bạn nhận biết được điều gì quan trọng nhất đối với mình, và đồng thời hãy để cho mọi việc diễn ra tự nhiên theo cách của nó. Thứ Tư và thứ Năm, bạn sẽ thấy thế giới xung quanh mình thật sự tốt đẹp, mọi việc dường như hoàn thành một cách hoàn hảo, nhưng chừa khoảng không cho những cơ hội dễ thương khác nữa nhé. Cuối tuần này, thay vì phóng đại và làm hào nhoáng lên thì hãy tiếp cận sự việc một cách đầy sáng tạo, hãy làm việc gì đó khác hơn một chút và rồi bạn sẽ thấy hài lòng với những gì mình đã làm.

Thiên Bình (23/9 — 22/10)

Nếu như bạn luôn trong tư thế chủ động, quả quyết và để cho mọi người thấy mọi việc diễn ra như thế nào thì may mắn sẽ mỉm cười với bạn, còn thêm sự duyên dáng ở bạn nữa chứ. Thứ Tư và thứ Năm, bạn tỏ ra am hiểu và sâu sắc, bạn có thể thấy được những điều mà người khác không thấy được và liệu bạn sẽ sẵn sàng chia sẽ những tầm nhìn bên trong này cho họ chứ? Những ngày cuối tuần, mọi người luôn cuốn hút về phía bạn, trong đó sẽ có một người rất ư là đặc biệt. Người í là ai thế nhỉ? Đợi thôi!

Hổ Cáp (23/10 — 21/11)

Bạn phải tỏ ra mạnh mẽ, đầy sức thuyết phục và kiên định, có như thế bạn mới tiến xa được. Biết khi nào thì cần dịu lại, khi nào cần thỏa hiệp và biết khi nào đủ là đủ. Thứ Tư và thứ Năm, khi gặp vấn đề gì thì bạn có cách giải quyết khá hợp lý và suy xét kỹ lưỡng. Những ngày này bạn bè cũng đóng một vai trò quan trọng nữa. Thứ Sáu đến cuối tuần, ngoài việc kiên định thì bạn cũng nên giữ một thái độ trung lập, đừng để bị tác động, nếu được vậy thì mọi việc sẽ rất tốt.

Nhân Mã (22/11 — 21/12)

Phải biết chộp lấy thời cơ và may mắn đến với bạn trong tuần này nhé. Đây là thời điểm vô cùng thích hợp để bạn lên kế hoạch. Những gì người khác nghĩ rằng không thể thì bạn hãy biến nó thành có thể, hoàn toàn có thể thành hiện thực. Giữa tuần, bạn không nên quá tin tưởng hoàn toàn vào những lời khuyên của bạn bè hoặc người thân vì không phải lúc nào họ cũng đúng cả, biết đâu lại đi theo một hướng ngược lại. Do vậy hãy luôn cẩn trọng và tốt nhất là có một khoảng không gian cho riêng bạn để suy nghĩ. Những ngày cuối tuần, bạn thu hút được nhiều sự chú ý và quan tâm, một trong số họ muốn hỏi bạn những câu hỏi quan trọng, cụ thể là liên quan đến chuyện “tình củm”. Bạn sẽ ứng xử thế nào nhỉ?

Ma Kết (22/12 — 19/1)

Có thể ngày đầu tuần không hoàn toàn là ngày may mắn của Ma Kết nhưng chỉ cần quan tâm và cẩn trọng một chút thì mọi việc vẫn tiến về phía trước. Chịu khó “đào bới” một chút thì bạn sẽ khám phá thêm nhiều điều hay ho, không chỉ có những thông tin trên bề mặt thôi. Nếu bạn muốn hoàn thành tất cả mọi việc trong ngày thứ Tư và thứ Năm thì có khả năng thực hiện được đó, cả về chuyện học hành lẫn chuyện riêng tư cá nhân. Thứ Sáu đến hết tuần, nếu có thể hãy tham quan những bảo tàng văn hóa, những phòng triển lãm tranh hoặc tham gia ngày hội văn hóa nào đó, nó sẽ kích thích cho bạn rất nhiều đấy.

Bảo Bình (20/1 — 18/2)

Đầu tuần này, mọi người nghĩ rằng chẳng qua là bạn gặp may mắn thôi, nhưng thực chất đó là cả một sự mạnh mẽ và can đảm của bạn. Bạn sẵn sàng đến những nơi chưa bao giờ đặt chân đến và thể hiện mình rất tốt. Giữa tuần, nhịn lại những gì bạn đã làm và vị trí mà mình đang đứng. Có mối giao nhau nào giữa các mối quan hệ của mình không và ở đâu thì mình trở nên “lạc loài”? Hãy tìm ra những mục tiêu chung, đó là chìa khóa của vấn đề. Cuối tuần, đừng tỏ ra e ngại nhé. Mọi người đến với bạn rất vui vẻ, ấm áp và cả sự tò mò nữa, thế giới ngày càng tươi đẹp hơn trong mắt bạn.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Những ngày đầu tuần điều duy nhất bạn quan tâm đó là muốn trốn thoát. Có lẽ bạn cần có cái gì đó tác động để có thể tập trung tốt hơn. Thử mua một đĩa phim đang “hot” về xem, tìm mua một cuốn sách vừa xuất bản hay để đầu óc được bay bổng trong không trung, đừng quên tập luyện thể thao, đó là phương pháp hữu hiệu nhất cho bạn vào lúc này. Thứ Tư và thứ Năm là thời điểm để bạn hành động, đừng lê la chần chừ nữa. Đừng sợ bị “hụt chân” hay mắc phải sai lầm vì qua đó bạn sẽ học thêm được nhiều điều. Những ngày cuối tuần của bạn sẽ rất vui và suôn sẽ nếu như đừng dính quá nhiều vào vấn đề tài chính: đừng là người đi vay cũng không nên là người cho vay.

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
Lopchuongc16
Admin
Admin

Nam
Tên : Student
Chức vụ hiện tại : Lớp trưởng C16

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   Mon Mar 17, 2008 5:04 pm

Zầy tuần này coi bộ ổn rồi. (bây giờ tui tin sát đất mấy cái bói này gồi, nó đúng y chang à).

Xem lý lịch thành viên http://c16vuilachinh.forumandco.com
phoenix_xx28
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Kim Phượng là tớ đây!
Chức vụ hiện tại : Hic, nhìu chức quá! Kể hem hết! Mí bạn thông cảm nha!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   Mon Mar 17, 2008 6:55 pm

Tài chính á? Chà... để coi!

Xem lý lịch thành viên http://blog.360.yahoo.com/thienthan_langthang28
bebi
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Săn zai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   Tue Mar 18, 2008 10:18 pm

Hjhj zậy là cũng được rùi ko có jì đáng nói. Mà thứ 6 coi hơi bị đúng đó hum đó có Pop in Seoul nên em fải bỏ hít việc đi coi là đúng thui nhinhanh FT muôn năm nhinhanh

phoenix_xx28
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Kim Phượng là tớ đây!
Chức vụ hiện tại : Hic, nhìu chức quá! Kể hem hết! Mí bạn thông cảm nha!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   Sun Mar 23, 2008 1:15 am

Cuối tuần vui và suôn sẻ? Hem dám! Cãi nhau dzới mami quá trời lun nè!

Xem lý lịch thành viên http://blog.360.yahoo.com/thienthan_langthang28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??   

Tuần 17/3 có gì thê thảm ko ta??
Trang 1 trong tổng số 1 trang