.:C16:.

<< Học hết sức - Quậy hết mình >>

Trang ChínhPortalThành viênCalendarTìm kiếmĐăng kýTrợ giúpNhómĐăng Nhập

Share | 

Thứ tư có tuyệt vời hok??

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Thứ tư có tuyệt vời hok??   Wed Feb 27, 2008 3:08 pm

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Nếu bạn muốn khởi đầu một vấn đề mới mẻ, hãy tìm đến những người bạn thân thiết để yêu cầu giúp đỡ. Trong ngày, hãy giữ cho mình những nhịp sống sôi nổi trong các hoạt động của ngày mới, nhưng đừng quên mất rằng cần phải có sự chậm rãi và thận trọng cần thiết. Đừng quá vội vàng, hãy nhắc nhở bản thân hít thở thật sâu trước khi quyết định một vấn đề quan trọng nhất.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Bạn có thể lái mình ra khỏi những tình huống thụ động bằng cách phát huy năng lực của chính mình trong những hoạt động xã hội. Đây cũng là thời điểm tốt để bày tỏ những cảm xúc mãnh liệt của bạn với cuộc sống, bởi bạn sẽ được đón nhận những điều này một cách thú vị. Với bất cứ điều gì, hãy cố gắng tập trung hướng mình theo chúng và làm mọi thứ trở nên thật sự thú vị.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Sự thông minh, nhanh trí cùng khả năng thu hút, lôi cuốn sẽ mang đến cho bạn những điều bạn mong muốn. Trong ngày, những cơn xúc cảm của ngày hôm qua dần trôi qua, bạn cảm thấy sẵn sàng đối diện với những câu hỏi từ phía đối phương. Tuy nhiên, mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn và khiến bạn hài lòng.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Sau những xúc cảm mạnh mẽ và mãnh liệt, tinh thần bạn dần trở nên ổn định, điềm tĩnh và vững vàng hơn. Trong ngày, bạn cần chú ý tới việc chi tiêu, dù cho cuộc sống buồn nản khiến bạn chán nản và muốn ra ngoài để khám phá cuộc sống. Bạn cũng cần đặc biệt chú ý tới việc trao đổi, thương lượng với đối tác hoặc nghỉ ngơi đôi chút. Đặc biệt, nếu bạn chú tâm hơn tới các chi tiết, mọi điều sẽ tốt đẹp hơn.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Bạn hoàn toàn biết cách nắm bắt vấn đề, thậm chí ngay cả khi chúng phức tạp và rối rắm. Điều này khiến cho nhiều người thèm muốn địa vị của bạn, nhưng nó cũng cho thấy rằng bạn cần thận trọng hơn để đối phó với điều này. Đặc biệt, hãy dành chút thời gian cho bản thân và hào phóng hơn với chính mình.

Xữ Nữ (23/8 - 22/9)

Có thể bạn sẽ cảm thấy khó khăn khi phải đối diện với những khía cạnh khác nhau của vấn đề, tuy nhiên đừng vội rối trí, hãy lắng nghe và suy nghĩ thấu đáo vấn đề. Trong ngày, bạn sẽ phải vận dụng nhiều hơn nữa trí tuệ của mình để tìm hiểu các vấn đề khó khăn và đưa ra quan điểm mong muốn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Động cơ lớn nhất đối với bạn trong ngày hôm nay không phải là tiền, và vì thế hãy tìm cho mình những nguồn lực mới. Trong ngày, hãy thay đổi nhịp sống của chính mình và cố gắng tìm được cho bản thân những bước tiến mới thú vị hơn. Bạn cũng có thể dành nhiều thời gian hơn cho bạn bè, đối diện và đáp ứng yêu cầu của họ trong khả năng bạn có, bởi chính trong những điều này bạn sẽ có được cơ hội hấp dẫn cho mình và những người xung quanh.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bạn đang có cảm giác nghi ngờ những gì mình đã lựa chọn. Nếu như vậy, hãy hỏi ý kiến của mọi người xung quanh. Mọi điều bất ngờ ngọt ngào sẽ đến với bạn và khiến cho mọi thứ trở nene dễ dàng, đặc biệt là trong các mối quan hệ bạn bè tại công sở, gia đình. Điều đó sẽ thúc đẩy bạn muốn thay đổi cuộc sống theo cách của mình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Trí tưởng tượng của bạn trở nên rất hạn chế, điều này có thể được phục hồi thông qua việc vui chơi và chia sẻ với những người bạn thân thiết. Trong ngày, bạn có thể sẽ cần đến một chút thời gian để suy nghĩ, cảm nhận những cảm giác của chính mình. Tuy nhiên, nếu bạn cảm thấy mệt mỏi với chúng, hãy cố gắng để xúc cảm của mình vượt xa khỏi những gì vốn có.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Dù bạn mong muốn điều gì đó khó khăn đến mấy, những người bạn thân thiết vẫn sẽ tìm cách giúp đỡ bạn trong khả năng có thể của họ. Vì thế, hãy hỏi họ. Trong ngày, những người xung quanh muốn lắng nghe bạn nói về những tình huống xảy ra đối với bạn, bạn cần gì ở họ, bạn đang nghĩ gì. Bạn hãy tận dụng điều này để cởi mở tâm hồn và nghĩ nhiều hơn tới cuộc sống tương lai. Đừng quá nhút nhát.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hãy hoà mình vào các hoạt động cộng đồng hữu ích, điều này sẽ mang đến cho bạn nguồn năng lượng hứng khởi tràn ngập cơ thể. Cuộc sống đầy thú vị đang chờ bạn. Nếu một điều gì đó cản trở tinh thần bạn và khiến cho nhịp độ cuộc sống trở nên chậm chạp đôi chút, bạn cũng đừng nên bi quan. Hãy nắm bắt mọi thứ đang đến, đừng để thời gian trôi khỏi tay mình.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Trong ngày, những niềm vui và hứng khởi sẽ ngập tràn trong cơ thể bạn, bởi bạn có những người bạn thân thiết thật thú vị. Hãy thư giãn cùng với họ. Trí tưởng tượng và khả năng tìm hiểu của bạn trở nên hạn chế hơn thông thường, tuy nhiên hãy cố gắng hoà đồng với các hoạt động khám phá của bạn bè để có được những gì mình mong muốn.

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
Lopchuongc16
Admin
Admin

Nam
Tên : Student
Chức vụ hiện tại : Lớp trưởng C16

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư có tuyệt vời hok??   Wed Feb 27, 2008 7:13 pm

Nếu một điều gì đó cản trở tinh thần bạn và khiến cho nhịp độ cuộc sống trở nên chậm chạp đôi chút, bạn cũng đừng nên bi quan. Hãy nắm bắt mọi thứ đang đến, đừng để thời gian trôi khỏi tay mình.
Cũng đúng à, thank you!

Xem lý lịch thành viên http://c16vuilachinh.forumandco.com
bebi
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Săn zai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư có tuyệt vời hok??   Wed Feb 27, 2008 8:51 pm

oh yeah wa' tốt number1

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư có tuyệt vời hok??   

Thứ tư có tuyệt vời hok??
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [18042011][News + Pics] Ảnh cưới tuyệt đẹp của TVXQ
» [25052011][new]Sự trở lại tuyệt vời của Super Junior
» [11112010][News]“Melon Music Awards 2010 ” mở đợt bình chọn trực tuyến đầu tiên
» [08112010][News] SNSD trông rất tuyệt với mọi bộ trang phục
» [08042011][News]Nhóm nhạc và thành viên nhóm nhạc nào có giọng hát chuyên nghiệp nhất và tệ hại nhất??