.:C16:.

<< Học hết sức - Quậy hết mình >>

Trang ChínhPortalThành viênCalendarTìm kiếmĐăng kýTrợ giúpNhómĐăng Nhập

Share | 

Tuần 25/2-2/3 thế nào???

Go down 
Tác giảThông điệp
sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Tuần 25/2-2/3 thế nào???   Mon Feb 25, 2008 12:10 am

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Nếu như bạn muốn có một sự khởi động hoàn toàn mới cho tuần mới, “refresh” lại toàn bộ thì trong ngày đầu tuần, bạn hãy dành thời gian để làm mới các sở thích của mình, hoàn thiện các kế hoạch hoặc thay đổi một chút quan điểm của mình trước đây. Hãy thử suy nghĩ đến những đổi mới, những tiến bộ để hoàn thiện hơn. Giữa tuần, nếu như bạn có ý định thực hiện một bước nhảy thì khả năng thành công là rất cao đó, dường như bạn sẽ trở thành người tiên phong, “đầu đàn”, tuy nhiên cũng đừng vì thế mà hống hách nghen. Cuối tuần đến, bạn hãy tự hỏi mình “vậy động cơ để mình thực hiện những điều vừa qua là gì?”, nhưng cũng nên dành thời gian để thư giãn sau một tuần chạy hết “công suất”.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Trong ngày đầu tuần, dường như bạn không được kiên định như mọi ngày, đặc biệt là cảm xúc của bạn sẽ có một tác động rất lớn. Cẩn trọng với những gì bạn muốn chia sẽ, hay ít nhất là suy nghĩ người mà bạn định bộc lô cảm xúc. Nó sẽ rất hữu ích cho những ngày sau, khi đó bạn sẽ thật sự hiểu được những gì mình đã và sẽ lĩnh hội, cũng như bạn sẽ rút ra được vài kinh nghiệm cho bản thân mình. Những ngày cuối tuần tràn ngập ánh sáng, tiếng cười cũng như nhiều khám phá thú vị. Đó là gì nhỉ?

Song Tử (21/5 – 21/6)

Bạn vốn là người thông minh và khéo léo, nhưng trong những ngày đầu tuần này, bạn còn có khả năng thấu hiểu và thông cảm rất tốt. Điều gì trước đây bạn không chắc chắn hoặc không hiểu thì sẽ trở nên rõ ràng, hiển nhiên trước mặt. Cũng nhờ vậy mà bạn cảm thấy gắn kết với mọi người nhiều hơn, tình bạn ngày càng bền chặt hơn. Thứ Bảy và Chủ Nhật, cẩn thận, đừng suy nghĩ quá nông cạn và hời hợt, nếu tránh được điều đó thì bạn sẽ khám phá rất nhiều ý nghĩa trong cuộc sống của mình.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Mặc dù những ngày đầu tuần không thực sự trơn tru nhưng bù lại bạn trở nên nhạy cảm và tinh tế hơn thường ngày, nhưng cần phải phân biệt chuyện gì nên dùng đến lý trí và khi nào cần phải nhờ vả con tim nghen. Giữa tuần, bạn nên dành thời gian để chăm sóc sức khỏe cũng như tinh thần của mình nhiều hơn, hãy lắng nghe lời nhắn nhủ từ bên trong tâm hồn và đi theo chúng. Cuối tuần bạn không cần phải lo lắng, bận tâm gì nhiều đến bảo vở, hãy dẹp chúng sang một bên đi, thư giãn và nghỉ ngơi là lời khuyên tốt nhất dành cho bạn.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Mặc dù bạn vốn là một người sôi nổi, trẻ trung và năng động nhưng e rằng những ngày đầu tuần này hơi chán, chính xác hơn là không có gì thực sự thu hút và làm bạn phấn khởi cả. Những ngày giữa tuần có vẻ sẽ khả quan hơn, đặc biệt là chuyện “tình củm” của bạn, có rất nhiều điều thú vị đang đợi bạn phía trước kìa. Cuối tuần sẽ là những ngày để bạn liên lạc với bạn bè, kết nối thế giới. Lời khuyên đây: lắng nghe cẩn thận những gì bạn sắp nghe cũng như chú ý những gì bạn định chuyển tải.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Trong những ngày đầu tuần, bạn sẽ khám phá và phát hiện ra nhiều điều rất “ngược đời” và “lạ thường”. Đừng “lè lưỡi” mà chê chúng nghen, thực ra những điều đó sẽ phần nào “khai sáng” những suy nghĩ có vẻ hơi “lỗi thời” của bạn và bạn sẽ học được vài điều có ích cho mình. Giữa tuần, e rằng sẽ có rất nhiều áp lực: bạn phải đưa ra một quyết định dứt khoát hay bạn phải lên kế hoạch ưu tiên cho việc gì đó, cũng có thể là bài vở ngày càng nhiều hơn. Hãy cố gắng đối diện với chúng nhưng bạn cũng cần xoay xở cho tốt để tránh bị xì-trét. Cuối tuần sẽ sáng sủa hơn, mọi nổ lực trước đó của bạn sẽ được thưởng xứng đáng, không lãng phí chút nào đâu.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Hãy cần trọng khi bạn giải quyết vấn đề trong những ngày đầu tuần, nó sẽ không đơn giản như những gì bạn thấy bên ngoài đâu, bạn cần phải tìm hiểu nguyên nhân ngọn nguồn của từng vấn đề. Giữa tuần là thời gian để giao tiếp. Hãy chia sẽ tất cả những tâm sự và cảm xúc của mình cho nhỏ bạn thân, cho thằng bạn cũ hoặc thậm chí cả người bạn mới vừa quen. Cuối tuần sẽ đem đến cho bạn một cảm giác rất dễ chịu và thoải mái, có thể sẽ không tràn ngập tiếng cười nhưng ít nhất cũng làm cho bạn thanh thản và thoải mái hơn.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Vài ngày đầu tuần, Hổ Cáp sẽ phải đấu tranh với vài cảm xúc phức tạp sẽ đến với mình đó. Nếu đã lâu rồi bạn chưa có một sự thay đổi hay chuyển biến nào, trong công việc, các mối quan hệ, hay những kế hoạch dài hạn của mình thì đây là lúc đấy! Giữa tuần, hãy chậm rãi thôi, có vài điều bạn không cần quá tập trung vào đâu, những gì bạn làm là kiên nhẫn đợi đến khi nào mọi chuyện có vẻ rõ ràng hơn. Những cuộc nói chuyện mà bạn khởi xướng trong tuần này đều diễn biến rất tốt. Do đó, nên nghĩ xem bạn sẽ muốn nói về những vấn đề gì và với ai nữa nhé! Nói và lắng nghe luôn đó.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nguồn năng lượng vốn có trong Nhân Mã có vẻ như bị hao hụt một phần trong vài ngày đầu tuần, nhưng không phải là tất cả đâu. Thử gợi nhớ lại những ước mơ của bạn và phân tích chúng, hãy để đầu óc của bạn tự do lang thang theo ý chúng đi. Giữa tuần, Nhân Mã sẽ thấy mình thật tuyệt vời trong cách cư xử rộng lượng và cách sống của mình. Đến cuối tuần, hãy tìm đến những người bạn âm nhạc, nghệ thuật hay một sự kiện văn hóa nào đó, nhất là những thứ có thể truyển cảm hứng cho bạn. Hãy tận hưởng đầy đủ cuộc sống nhé!

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Những ngày đầu tuần, Ma Kết dường như không điều khiển được những gì đang xảy ra xung quanh mình, thế nhưng đôi khi những hỗn độn đó lại có tác động tích cực đấy, đừng quá quan trọng hóa vấn đề, cứ thoải mái thôi. Có lẽ bạn sẽ phải bắt đầu tuần mới vào ngày Thứ Tư và kéo dài cho đến cuối tuần, trong khoảng thời gian này sẽ có vài kế hoạch và bạn cũng sẽ tìm ra vài nhu cầu của mình khi lập ra những kế hoạch này. Bài học cho tuần này là sự kiên nhẫn. Bạn sẽ gặp nhiều người và thật tuyệt khi biết rằng mối quan hệ của bạn với những người xung quanh vào tuần này rất tốt. Tuy nhiên, cũng có khả năng là một vài sự hiểu lầm sẽ đến với bạn vào ngày cuối tuần đấy.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bạn vốn là một người thích sôi nổi mà phải không, hãy để điều đó được bộc lộ rõ hơn trong những ngày đầu tuần. Nếu có ai mời bạn đi ăn, hoặc cùng tham gia một nhóm nào đó thì bạn nên chủ động, hoạt bát và tạo tiếng cười cho mọi người xung quanh. Không những nó sẽ làm cho bạn cảm thấy vui hơn mà những người khác cảm thấy hạnh phúc hơn nhờ bạn. Thứ Năm và thứ Sáu, hãy giúp ai đó tìm ra câu trả lời cho những rắc rối của họ. Cuối tuần là thời gian để bạn lấy lại cân bằng, phục hồi nguồn năng lượng của mình trong những ngày vừa qua: ăn uống điều độ, nghỉ ngơi và thư giãn.

Song Ngư (19/2 — 20/3)

Song Ngư có khả năng sở hữu rất nhiều những ý tưởng “độc nhất vô nhị” vào những ngày đầu tuần, do đó, hãy biết tận dụng để tạo kết quả tốt nhất nhé! Bạn sẽ ngạc nhiên bởi sự ảnh hưởng của mình ( dù chỉ là phút chốc). May mắn sẽ đến với bạn vào giữa tuần. Hãy hình dung xem những khía cạnh nào trong cuộc sống bạn muốn chi phối, thay đổi để tốt hơn, sau đó, khi cuối tuần đến, sẽ có người sẵn sàng giúp đỡ bạn thực hiện điều đó, một sự giúp đỡ rất chân thành đấy! Thử xem nhá!

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
.:Chuchu:.
Admin
Admin

Nữ
Tên : Chuchu
Chức vụ hiện tại : Bí thư

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 25/2-2/3 thế nào???   Mon Feb 25, 2008 12:13 am

Chậc ! Thứ 3 thi mà thứ 4 mới thực sự bắt đầu 1 tuần mới ! Kỉu nài chết em sapchet

'Cause your love is so sweet ...
.....You're my everything !!

Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/p3_easter
phoenix_xx28
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Kim Phượng là tớ đây!
Chức vụ hiện tại : Hic, nhìu chức quá! Kể hem hết! Mí bạn thông cảm nha!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 25/2-2/3 thế nào???   Mon Feb 25, 2008 9:58 pm

Chà! Hy vọng là thế! Nếu mà như dzậy thiệt thì coi như tuần này trót lọt òi!

Xem lý lịch thành viên http://blog.360.yahoo.com/thienthan_langthang28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần 25/2-2/3 thế nào???   

Tuần 25/2-2/3 thế nào???
Trang 1 trong tổng số 1 trang