.:C16:.

<< Học hết sức - Quậy hết mình >>

Trang ChínhPortalThành viênCalendarTìm kiếmĐăng kýTrợ giúpNhómĐăng Nhập

Share | 

Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??

Go down 
Tác giảThông điệp
sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??   Tue Feb 12, 2008 2:36 pm

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Trong ngày đầu tuần, bạn đóng vai trò là người khơi màu, khuấy động và kích thích cho tất cả các hoạt động vui chơi. Phải nói là bạn gặp rất nhiều may mắn, mọi việc đều diễn ra êm ru, suôn sẽ với bạn trong những ngày sau đó. Hãy thêm chút "gia vị thơm ngon" cho kế hoạch của mình và rủ rê những người bạn thích cùng tham gia. Thứ Năm thì "tình iu" sẽ lên ngôi đó, ngày Valentine mà, nhân thời cơ này hãy thể hiện "tình củm" của mình cho "người ta" đi. Những ngày cuối tuần, hãy sống thật thư thái, nhẹ nhàng và không lo nghĩ gì cả.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Cho dù có chuyện gì đến với bạn trong ngày đầu tuần thì bạn nên tiếp cận với chúng một cách đầy sáng tạo và khôn khéo, như thế thì kết quả sẽ tốt hơn. Thứ Ba và thứ Tư nổi bật nhất là chuyện tình cảm, vào thứ Năm trông bàn luôn tràn trề sức sống. Trong những ngày này, bạn nên chia sẽ những cảm xúc của mình và để cho những việc “nặng đầu” khác tự lo lấy chúng, bạn đừng nên mệt óc vào những chuyện đó vào lúc này. Cuối tuần, bạn sẽ khám phá ra bản thân mình nhiều hơn, đặc biệt là những "bí kíp" mà mình đã "luyện’ để đối phó với những khó khăn vừa qua.

Song Tử (21/5 – 21/6)

Trong ngày đầu tuần, khả năng suy nghĩ nhạy bén của bạn rất tốt đến nỗi có thể nảy sinh ý tưởng bất cứ lúc nào, bất cứ nơi đâu. Thứ Ba và thứ Tư, nếu bạn có nhận được tin tức hay bí mật nào thì cũng đừng vội vàng "chộp" lấy nó mà quên xem xét cẩn thận, và bạn sẽ thấy kết quả sau đó sẽ như thế nào. Thứ Năm và thứ Sáu, Valentine đến, nhìn bạn rất dễ thương, lôi cuốn và gây được sự chú ý cho rất nhiều người, chuyện “tình củm" cũng đang rất “hot” đó nghen. Cuối tuần đến, bạn cố bám theo ai đó hoặc điều gì đó lôi cuốn bạn. Kết quả là gì thế?

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Cảm xúc của bạn mãnh liệt hơn so với thường ngày trong ngày thứ Hai. Thứ Ba và thứ Tư, hãy sống theo cách riêng của bạn từ trước đến giờ: thích những gì thuộc về truyền thống, và kết quả sau đó sẽ làm bạn rất hài lòng. Riêng thứ Năm thì chuyện tình cảm của bạn không được khả quan lắm và có thể sẽ làm bạn thất vọng đó, khả năng truyền đạt cảm xúc của bạn không được rõ ràng. Tốt nhất là bạn nên dời kế hoạch cho ngày Valentine của mình sang cuối tuần thì tốt hơn đó.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Hãy làm cho ngày đầu tuần của bạn thật vui tươi để khởi động tuần mới đi nào: đi xem bộ phim hài, đi dạo, ăn tối và tán gẫu với bạn bè. Vài ngày sau đó, bạn phải quay lại với đống bài vở chất chồng, hoặc cũng có thể là bạn cảm thấy không được thoải mái cho lắm. Thế thì hãy làm gì đó để giải tỏa căng thẳng đi: bơi lội, tập yoga hoặc đi bộ trong công viên, nhờ đó mà nguồn năng lượng của bạn tràn trề trở lại vào thứ Năm, đó sẽ là một thuận lợi cho ngày Valentine này. Bạn lên kế hoạch gì cho "người ta" chưa nào? Cuối tuần đến, nếu bạn thất bại trong lúc làm việc gì đó thì đừng có dốc sức mà thử lại, thay vào đó hãy lắng nghe tiếng nói bên trong tận trong lòng bạn để biết xem phải làm thế nào tiếp theo.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Có thể bạn sẽ cảm thấy hứng thú với rất nhiều thứ trong ngày thứ Hai. Khi thứ Ba và thứ Tư đến, bạn sẽ nhận được một cơ hội nhưng nhiệm vụ cùa bạn là phải biến cơ hội đó thành hiện thực dễ dàng hơn: hãy truyền cảm hứng cho tất cả mọi thứ xung quanh mình và biến cuộc sống của mình trở nên tươi đẹp và hữu ích hơn. Thứ Năm chính là ngày Valentine, bạn đã chuẩn bị gì cho "người í" nè: định “tỉnh tò" như thế nào và định tằng hoa gì nè? Sau ngày hôm đó bạn cảm thấy rất yêu đời và luôn tươi cười, bạn muốn tạo sự sôi động cho thế giời của mình trong những ngày cuối tuần.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Thật đặc biệt là trong ngày đầu tuần, bạn ăn nói cực kỳ khéo léo và thông minh. Nếu như có bất cứ hiểu lầm hay mâu thuẫn nào xảy ra thì bạn đều có khả năng hòa giải và làm dịu chúng. Thứ Năm này là thời gian của vị thần Cupid hoạt động, liệu ông ấy sẽ đem đến điều gì cho bạn nhỉ? Nếu có điều gì muốn thỏ thẻ hay bộc lộ với người ta thì thực hiện liền đi nha. Nhưng khi cuối tuần đến, bạn muốn giữ lại chút gì đó bí mật cho riêng mình, bạn tỏ ra e dè và nhu mì, mà nhìn bạn lúc đó “kute” lắm đó nghen/

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Hãy cứ chầm chậm, từ tốn và đừng có bộp chộp vội vàng gì trong ngày thứ Hai, Hổ Cáp nhé. Thứ Ba và thứ Tư, bạn rất nổi bật và luôn được mọi người nhắc đến, bạn bộc lộ ra hết những điểm mạnh của mình. Ngoài ra, bạn tỏ ra rất thuyết phục và được mọi người tin tưởng, nhưng nó chỉ có ý nghĩa khi bạn biết khi nào cần phải nghiêm khắc và khi nào cần phải dịu dàng. Thứ Năm, cũng không có gì đặc biệt ngoài việc cùng nhau đi ăn vào buổi tối. Cuối tuần đền, bạn sẽ đưa ra những quyết định khá sáng suốt cho chuyện tình cảm của mình, nhưng cũng đừng quên thư giãn và nghỉ ngơi nhé.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Hãy để cho trí tưởng tương của bạn được bay xa và tự do trãi rộng, hãy khám phá những chân trời mới trong ngày thứ Hai. Bất cứ điều gì bạn cảm thấy hứng thú, tò mò và rất muốn tìm hiểu thì phải nhanh tay tìm ra trước khi nó biến mất. Trong ngày Valentine này, nếu như bạn muốn gửi lời với "người ta" qua tấm thiệp bé xinh thì nhớ đừng có nói ‘bốc” quá nghen. Kết quả sau đó sẽ làm cho bạn ngạc nhiên đấy. Cuối tuần có rất nhiều hoạt động sôi nổi diễn ra bên ngoài, liệu bạn sẽ tham gia hay ở nhà và nghỉ ngơi?

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Cảm xúc của bạn khá lộn xộn trong ngày đầu tuần, bạn chẳng biết thực sự mình đang suy nghĩ gì nữa. Nhưng cho dù có chuyện gì đi chăng nữa thì cũng đừng nản lòng nhé, cứ thoải mái, thư giãn có như thế thì bạn mới tỉnh táo được chứ. Trong hai ngày thứ Ba và thứ Tư, bạn cần phải cứng rắn và dứt khoát hơn, đặc biệt khi ra các quyết định liên quan đến tình cảm. Ngày lễ Valentine này, bạn hãy tổ chức cùng lên kế hoạch cho một kỷ niệm thật ngọt ngào, dễ thương và giản dị. Cuối tuần này bạn sẽ "lên lên xuống xuống", liệu bạn có thể giải quyết được không. Ôi, chuyện nhỏ thôi mà.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Ngày thứ Hai này bạn rất muốn được tự do và làm tất cả những việc mình thích, nhưng cho dù bạn muốn làm gì thì hạn chế làm phiền người khác nhé. Đợi đến thứ Ba và thứ Tư đi, sẽ có rất nhiều điều thú vị chờ đợi bạn tham gia. Bạn có trò gì chưa nào? Vào thứ Năm, hãy tận hưởng những giây phút ngọt ngào, lãng mạn của ngày Valentine, hãy nắm chặt tất cả các cơ hội đến với mình. Bạn sẽ nổi bật và lôi cuốn nhờ sự thông minh, khéo léo và xinh đẹp của bạn. Cuối tuần này không có gì đặc biệt, hãy sống theo cách của bạn.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Hãy để cho trí tưởng tượng của bạn được bay xa, hãy để cho tình bạn được nảy nở và hãy để cho tâm trạng của bạn được tự do biểu hiện, khi đó bạn sẽ thấy kết quả hài lòng thế nào? Thứ Ba và thứ Tư, nguồn năng lượng dồi dào sẽ tiếp thêm sức mạnh cho bạn, đồng thời ở bạn lan tỏa một sức hút kỳ lạ, nếu có kế hoạch nào với "người ta" thì có thể thực hiện trong thời gian này, không nhất thiết phải đợi đến ngày Valentine đâu. Thứ Năm không phải là ngày Valentine của bạn rồi, đợi đến cuối tuần đi, khi đó trông bạn rất “hot” và thu hút, lên kế hoạch cho những giây phút ngọt ngào đi nào!

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
bebi
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Săn zai

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??   Tue Feb 12, 2008 3:17 pm

Chẳng có người iu nên sao cũng được nhinhanh

sheppy_kute
Moderator
Moderator

Nữ
Tên : Shep
Chức vụ hiện tại : Phó bang Đú Đỡn Hội

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??   Tue Feb 12, 2008 3:31 pm

Bùn qó đê :kute1:

♥️Ç0a' ♥️ ßa0 ♥️ gi0` ♥️ aNh ♥️ nghj~ ♥️ †he^' ♥️ k0 ♥️ aNh ♥️

Xem lý lịch thành viên http://tinyurl.com/22scf3
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??   

Tuần lễ Valentine của bạn như thế nào nà??
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [11022011][News] Ca khúc Valentine được yêu thích nhất Kpop và J-pop
» [14022011][news]Dong Hae (Super Junior) nhập viện trong ngày Valentine
» [09022011][News]SNSD #1 những nữ thần tương mà bạn(Són) muốn ở cạnh trong ngày Valentine